Blog
![งานนิทรรศการวิชาการพัฒนานุกูลนิทัศน์ 67 พัฒนาเด็กไทย เรียนรู้วิถีใหม่ ใส่ใจเทคโนโลยี งานนิทรรศการวิชาการพัฒนานุกูลนิทัศน์ 67 พัฒนาเด็กไทย เรียนรู้วิถีใหม่ ใส่ใจเทคโนโลยี](https://banmoh.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/427975531_831271668804047_8003043115377355277_n-1024x683.jpg)
งานนิทรรศการวิชาการพัฒนานุกูลนิทัศน์ 67 พัฒนาเด็กไทย เรียนรู้วิถีใหม่ ใส่ใจเทคโนโลยี
วันศุกร์ที่ 9 กุมภาพันธ์ 2567 โรงเรียนบ้านหมอ “พัฒนานุกูล” ได้จัดงานนิทรรศการวิชาการพัฒนานุกูลนิทัศน์ 67 พัฒนาเด็กไทย เรียนรู้วิถีใหม่ ใส่ใจเทคโนโลยี โดยได้รับเกียรติจากนางจิราภรณ์ กิ่งสีดา หัวหน้างานบริหารงานปกครองอำเภอบ้านหมอ เป็นประธานในพิธีเปิดงาน ภายในงานมีกิจกรรม อาทิ กิจกรรมวิชาการของกลุ่มสาระการเรียนรู้ การแนะแนวการศึกษา การแสดงความสามารถทางดนตรีและการแข่งขันหุ่นยนต์ เป็นต้น
adminbanmoh
0